“ ปูขนฮ่องกง ” ที่ ห้องอาหารจีนหยก โรงแรม ดิ เอมเมอรัลด์ ...
สุดยอดรสชาติของ “ ปูขน ” ที่ดีสุดคือช่วงเดือนตุลาคมได้เวียนกลับมาอีกครั้งแล้ว ห้องอาหารจีนหยก โรงแรม ดิ เอมเมอรัลด์ จึงขอเชิญชวนให้คุณมาลิ้มลอง “ ปูขนฮ่องกงนึ่งใบชา ” ทำให้ได้กลิ่นหอม เนื้อปูแน่นๆ ทานพร้อมน้ำจิ้มผสมขิงซึ่งเป็นสูตรเฉพาะ รับประกันความอร่อย เพียงตัวละ 1,200 บาทถ้วนเท่านั้น เปิดบริการมื้อกลางวันเวลา 11.30 – 14.30 น. และมื้อเย็น 18.00 – 22.00 น.
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi-HGa0_ZK-dToEQSB29HYwg5yhrXi-1bSqyJ4YPwnzESlU4F9w2XIfjV1Jl7QBBC6se1Gd6APiW5-ThGk9uWCoAd4m0KSZAtJUpPnzX7e05Jtxu2Ivi5XraQYCy1B_FA0uddCwInrofs3QK8Z8Q51uFMzjETEbFs1c5H_L6rMVJMExTdnhFkIWSejqYqgN/w512-h640/FB_IMG_1696597252543.jpg)
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือจองโต๊ะล่วงหน้าโทร.0-2279-4567 ต่อ 8429 ไลน์ : @theemeraldhotel และ www.facebook.com/yoktheemerald ...
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น