วิต้า500 แบรนด์ดังเกาหลี พร้อมเสิร์ฟวิตามินชนิดผงครั้งแรกในไทย เปิดตัว “ มาร์ค ต้วน ” ศิลปินชื่อดังระดับโลกเป็นพรีเซ็นเตอร์ ...
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEibwSFpk3w2zgyNonhdxAm11llz_ZXfW_HRbbX4btZ0R4WPeGtSVIiNvvwbpnPEkvOqBUpNTqiKYlz-o7qPjQp5VpmNN2FQeFzr7sNvME_HPNtJBa7edm9bI-wjQmajcapJxP3eSI6vMVMObM1Y_C0ND-2MAOhZqnHEINiQ15-SR86dEca-Oy6p9J6Lzb6b/s16000/GridArt_20240701_132009830.jpg)
• VITA500 วิต้าเดลลี่ สติ๊ก จากเกาหลีบุกตลาดไทย ทุ่มงบการตลาดกว่า 30 ล้าน ชูจุดขายตอบโจทย์เพื่อสุขภาพที่สะดวก เพียงฉีก กรอกปาก • เปิดตัวสุดปัง คว้า “มาร์ค ต้วน” ศิลปินชื่อดังระดับโลก เป็นพรีเซ็นเตอร์คนแรกในประเทศไทย นำเสนอ VITA500 เปิดตัวแล้ว ! วิตามินกรอกปากชนิดผง เติมความสดชื่น กระปรี้กระเปร่าระหว่างวัน โดยบริษัท เรดคาร์เปท มีเดีย แอนด์ เทรดดิ้ง จำกัด ตัวแทนจัดจำหน่ายแบรนด์ “ VITA500 ” (วิต้า500) ในประเทศไทยอย่างเป็นทางการ นำสินค้า วิต้าเดลลี่ สติ๊ก (Vita Daily Stick) วิตามินชนิดผงกรอกปาก จากประเทศเกาหลีเข้ามาจัดจำหน่ายในประเทศไทย พร้อมเปิดตัวศิลปินชื่อดังระดับโลก มาร์ค ต้วน (MARK TUAN) เป็นพรีเซ็นเตอร์คนแรกให้กับแบรนด์ในประเทศไทย นายธนาพล ทวีวรเกียรติ ประธานบริหารบริษัท เรดคาร์เปท มีเดีย แอนด์ เทรดดิ้ง จำกัด พร้อม นายณัฐพล ดิลกนวฤทธิ์ ดารานักแสดงได้ร่วมทุนจัดงานเปิดตัวแนะนำสินค้าใหม่จากเกาหลีใต้ ในฐานะตัวแทนจัดจำหน่ายสินค้าแบรนด์ดัง VITA500 (วิต้า500) ในประเทศไทยอย่างการ กล่าวว่า.. “ ตลาดอาหารเสริมในประเทศไทยมีการเติบโตอย่างต่อเนื่อง กลุ่มสินค้าดังกล่าวมีการแข่งขันสูง ในช่วงที่ผ่า